

MKATABA

Kati ya

**MAMLAKA YA MAJISAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MJINI GEITA
(GEUWASA)**

Na

BW. EMMANUEL SAMSON

Kwa ajili ya

KAZI YA KUSAMBAZA BOMBA

MARCH, 2022

Mkatoba huu wa ajili ya Kusambaza bomba Kasamwa na Buhalahala umefikiwa leo hii tarehe 22 mwezi 03 mwaka 2022.

Kati ya

Mamalaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Mjini Geita (GEUWASA) ya S. L. P 477 Geita (ambayo katika Mkatoba huu inafahamika kama "Mwajiri") kwa upande mmoja,

na

Bw. wa S. L. P.

(Ambayekatika Mkatoba huu anafahamika kama "MMILIKI WA GARI") kwa upande mwingine. Ambapo, amekubaliwa na mwajili kufanya kazi ya Kusambaza bomba kuzitoa ofisini na kupeleka Kasamwa na Buhalahala.

Hivyo, pande zote mbili zinakubaliana ifuatavyo:-

- I. Kusambaza bomba na kuzishusha maeneo ya site ambapo mtaro umechimbwa.



Kuzinyoosha maeneo ya Mtaru

Gharama ya Kazi yote ni TZS 900,000/=

3. Malipo: Malipo yatafanyika kama ifuatavyo:-

Malipo yatafanyika mara baada ya kazi kumalizika na kujilidhisha Kama imekamilika kwa Ubora unaotakiwa.

KAMA USHUHUDA WA MAKUBALIANO haya, pande zote mbili zimetia saini leo hii, kwa tarehe na kwa namna inavyosomeka hapa chini:-

Mwajiri

Jina..... *Kainer A Mwandu*

Cheo..... *Dg. G.M*

Tarehe..... *22/03/2022*

Saini..... *Mwandu*

Shahidi wa Mwajiri

Jina..... *Ernest Jackson*

Cheo..... *Mhandu*

Tarehe..... *22/03/2022*

Saini..... *[Signature]*

Mmiliki wa gari

Jina..... *Emmanuel Namson*

Cheo..... *Mwenye Gari*

Tarehe..... *22/03/2022*

Saini..... *[Signature]*

Shahidi Dreva

Jina..... *SADIK LUZIO*

Cheo..... *DELEVA*

Tarehe..... *22/03/2022*

Saini..... *[Signature]*

